Listi yfir ýmis hlutverk

 Starfsheiti:  Nafn:  Netfang:
Skólameistari Guðbjörg Aðalbergsdóttir gudbjorg@fmos.is
Aðstoðarskólameistari Valgarð Már Jakobsson valgard@fmos.is
Áfangastjóri Inga Þóra Ingadóttir ingathora@fmos.is
Verkefnastjóri Guðrún Guðjónsdóttir gudrun@fmos.is
Deildarstjóri sérnámsbrautar Elín Eiríksdóttir elin@fmos.is
Kerfisstjóri Agnar Guðmundsson agnar@fmos.is, 860-3700
Náms-og starfsráðgjafi Svanhildur Svavarsdóttir, Aðalsteinn Árnason svanhildur@fmos.is, adalsteinn@fmos.is
Hjúkrunarfræðingur Lilja Dögg Ármannsdóttir lilja@fmos.is
Tengiliður við nemendafélag Aðalsteinn Árnason, Karen Woodrow adalsteinn@fmos.is, karen@fmos.is
Forvarnarfulltrúi Halla Heimisdóttir halla@fmos.is
Heilsueflandi framhaldsskóli Björk Margrétardóttir bjork@fmos.is
Jafnréttisfulltrúi Vibeke Svala Kristinsdóttir svala@fmos.is
Samfélagsmiðlar Karen Woodrow karen@fmos.is
Starfsmannafélag Halla Valgerður, Ólafur Thoroddsen hallavh@fmos.is, olafur@fmos.is
Skjalastjóri Inga Þóra Ingadóttir ingathora@fmos.is
Tengiliður við Innu Helena María Smáradóttir helena@fmos.is
Trúnaðarmaður kennara Þorbjörg Lilja Þórsdóttir thorbjorg@fmos.is
Vefstjóri Inga Þóra Ingadóttir ingathora@fmos.is
Öryggistrúnaðarmaður Svanhildur Svavarsdóttir svanhildur@fmos.is

 

 

 Innanhússímanúmer  Nafn  Starfsheiti
 8500  Agla Björk Róbertsdóttir, Guðrún Elísa Sævarsdóttir  ritarar, Upplýsingamiðstöð
 8502  Guðbjörg Aðalbergsdóttir  skólameistari
 8503  Valgarð Már Jakobsson  aðstoðarskólameistari
 8504  Halla Valgerður Haraldsdóttir  fjármála- og skrifstofustjóri
 8505  Ólafur Thoroddsen  umsjónarmaður fasteigna, 897-7741
 8506  Guðrún Guðjónsdóttir  verkefnastjóri
 8507  Inga Þóra Ingadóttir  áfangastjóri
 8508    Skrifstofa 3
 8509  Elín Eiríksdóttir  deildarstjóri sérnámsbrautar
 8510  Svanhildur Svavarsdóttir  náms- og starfsráðgjafi
 8511    Vinnuaðstaða kennara
 8512    Fundarherbergi
 8513    Kennarastofa
 8514    Mötuneyti
 8515    Nemendafélag

 

 

Síðast breytt: 18. ágúst 2022