Listi yfir ýmis hlutverk

 Starfsheiti:  Nafn:  Netfang:
Skólameistari Valgarð Már Jakobsson valgard@fmos.is
Aðstoðarskólameistari Guðrún Guðjónsdóttir gudrun@fmos.is
Áfangastjóri Inga Þóra Ingadóttir ingathora@fmos.is
Deildarstjóri sérnámsbrautar Elín Eiríksdóttir elin@fmos.is
Kerfisstjóri Agnar Guðmundsson agnar@fmos.is, 860-3700
Náms-og starfsráðgjafi Svanhildur Svavarsdóttir, Aðalsteinn Árnason svanhildur@fmos.is, adalsteinn@fmos.is
Hjúkrunarfræðingur Berglind Guðmundsdóttir berglind@fmos.is 
Tengiliður við nemendafélag Karen Woodrow, Aðalsteinn Árnason karen@fmos.is, adalsteinn@fmos.is 
Forvarnarfulltrúi Halla Heimisdóttir halla@fmos.is
Heilsueflandi framhaldsskóli Halla Heimisdóttir halla@fmos.is
Jafnréttisfulltrúi Vibeke Svala Kristinsdóttir svala@fmos.is
Móttaka nýnema kynningardagskrá Kolbrún Ósk Jónsdóttir, Steindóra K. Þorleifsdóttir kolbrunosk@fmos.is, dora@fmos.is 
Sjálfsmatsnefnd Björk Margrétardóttir, Hrafnhildur Þórhallsdóttir, Svanhildur Svavarsdóttir bjork@fmos.is, hrafnhildurt@fmos.is, svanhildur@fmos.is 
Skjalastjóri  Inga Þóra Ingadóttir ingathora@fmos.is
Skólanefnd fulltrúi starfsmanna Helga Jóhannesdóttir helga@fmos.is 
Skólaráð Arnar Elísson, Helena María Smáradóttir arnar@fmos.is, helena@fmos.is
Starfsmannafélag Halla Valgerður hallavh@fmos.is
Trúnaðarmaður kennara Vibeke Svala Kristinsdóttir svala@fmos.is
Umsjónarkennarar Arnar Elísson, Björk Margrétardóttir, Erla Hrönn Geirsdóttir, Helena María Smáradóttir, Tinna Sigurjónsdóttir, Þorbjörg Lilja Þórsdóttir arnar@fmos.is, bjork@fmos.is, erla@fmos.is, helena@fmos.is, tinna@fmos.is, thorbjorg@fmos.is
UNESCO Steindóra K. Þorleifsdóttir, Vibeke Svala Kristinsdóttir dora@fmos.is, svala@fmos.is 
Vefstjóri Inga Þóra Ingadóttir ingathora@fmos.is
Öryggistrúnaðarmaður Svanhildur Svavarsdóttir svanhildur@fmos.is

 

 

 Innanhússímanúmer  Nafn  Starfsheiti
 8500 Ingveldur Lilja Hjálmarsdóttir ritari, Upplýsingamiðstöð
 8502 Valgarð Már Jakobsson skólameistari
 8503 Guðrún Guðjónsdóttir aðstoðarskólameistari
 8504 Halla Valgerður Haraldsdóttir fjármála- og skrifstofustjóri
 8505 Ólafur Thoroddsen umsjónarmaður fasteigna, 897-7741
 8506 Inga Þóra Ingadóttir áfangastjóri
 8507    Skrifstofa 
 8508    Skrifstofa 3
 8509 Aðalsteinn Árnason, Elín Eiríksdóttir  náms- og starfsráðgjafi, deildarstjóri sérnámsbrautar
 8510 Svanhildur Svavarsdóttir  náms- og starfsráðgjafi
 8511    Vinnuaðstaða kennara
 8512    Fundarherbergi
 8513    Kennarastofa
 8514    Mötuneyti
 8515    Nemendafélag

 

Síðast breytt: 31. janúar 2024