Starfsmenn

Aðalsteinn Árnason
(JAÁ)
Náms- og starfsráðgjafi
Agla Björk Róbertsdóttir
(ABR)
Skólaritari
Agnar Guðmundsson
(AG)
Tölvuumsjón
Arnar Elísson
(AE)
Heimspeki, kvikmyndafræði
Auðbjörg Kristín Guðnadóttir
(Aud)
Aðstoðarmaður í mötuneyti
Björk Ingadóttir
(BI)
Enska, Framhaldsskólabrú
Edda Einarsdóttir
(EEI)
Sérnámsbraut
Elín Eiríksdóttir
(EE)
Deildarstjóri sérnámsbrautar, enska
Elísa Davíðsdóttir
(ED)
Sérnámsbraut
Erla Hrönn Geirsdóttir
(EHG)
Efnafræði, líffræði, náttúrufræði, umhverfisfræði
Guðbjörg Aðalbergsdóttir
(GA)
Skólameistari, í leyfi
Guðrún Guðjónsdóttir
(GG)
Skólameistari
Halla Svanhvít Heimisdóttir
(HH)
Framhaldsskólabrú, heilsuefling, lífsleikni, lýðheilsa
Halla Valgerður Haraldsdóttir
(HVH)
Fjármála- og skrifstofustjóri
Halldór Björgvin Ívarsson
(HBÍ)
Ljósmyndun, saga, tölvunotkun
Helena María Smáradóttir
(HMS)
Enska
Helga Jóhannesdóttir
(HEJ)
Listgreinar
Hildur Jónsdóttir
(HJ)
Spænska
Hlín Rafnsdóttir
(HR)
Félagsfræði
Hrafnhildur B. Birgisdóttir
(HB)
Efnafræði, líffræði, náttúrufræði (Í leyfi)
Hrafnhildur Þórhallsdóttir
(HÞ)
Enska
Inga Rósa Gústafsdóttir
(IRG)
Matreiðslumeistari
Inga Þóra Ingadóttir
(ITHI)
Aðstoðarskólameistari
Ívar Rafn Jónsson
(ÍRJ)
sálfræði, (í leyfi)
Jóhanna Jakobsdóttir
(JJ)
Listgreinar
Jóna Svandís Þorvaldsdóttir
(JSÞ)
Íslenska
Júlíana Garðarsdóttir
(JG)
Sálfræðingur
Karen Emilía Barrysd. Woodrow
(KW)
Hestagreinar
Kolbrún Ósk Jónsdóttir
(KÓJ)
Lífsleikni, sérnámsbraut, uppeldisfræði
Kristrún Hildur Bjarnadóttir
(KHB)
Íslenska
Loftur Þórarinn Guðmundsson
(LÞG)
Stærðfræði
Ólafur Thoroddsen
(ÓT)
Umsjónarmaður fasteigna
Sigrún Friðriksdóttir
(SF)
Sérnámsbraut
Sigrún Theodóra Steinþórsdóttir
(STS)
Listgreinar
Steindóra K. Þorleifsdóttir
(SKÞ)
Danska
Svanhildur Guðmundsdóttir
(SG)
Spænska
Svanhildur Svavarsdóttir
(SS)
Náms- og starfsráðgjafi, í leyfi
Tinna Sigurjónsdóttir
(TS)
Framhaldsskólabrú, stærðfræði
Vibeke Svala Kristinsdóttir
(VSK)
Kynjafræði, sálfræði
Þorbjörg Lilja Þórsdóttir
(ÞLÞ)
Íslenska
Þröstur Hrafnkelsson
(ÞH)
Eðlisfræði, stærðfræði, tölvunarfræði

Stjórnendur

Guðbjörg Aðalbergsdóttir
(GA)
Skólameistari
Guðrún Guðjónsdóttir
(GG)
Skólameistari
Inga Þóra Ingadóttir
(ITHI)
Aðstoðarskólameistari
Valgarð Már Jakobsson
(VMJ)
Áfangastjóri, stærðfræði