Starfsmenn Framhaldsskólans í Mosfellsbæ á vorönn 2019

Nafn

Starf/kennslugrein

Netfang

Stjórnendur:                

Guðbjörg Aðalbergsdóttir GA Skólameistari gudbjorg@fmos.is 
Guðrún Guðjónsdóttir GG Aðstoðarskólameistari Í leyfi
Inga Þóra Ingadóttir  ITHI  Áfangastjóri ingathora@fmos.is
Valgarð Már Jakobsson  VMJ  Aðstoðarskólameistari valgard@fmos.is

Starfsmenn skrifstofu og annarrar stoðþjónustu:

Agla Björk Róbertsdóttir ABR  Stuðningsfulltrúi/Upplýsingamiðstöð agla@fmos.is
Agnar Guðmundsson AG Umsjón tölvukerfis agnar@fmos.is
Auðbjörg Guðnadóttir    Starfsmaður í mötuneyti  audbjorg@fmos.is  
Guðrún Elísa Sævarsdóttir GES Stuðningsfulltrúi/Upplýsingamiðstöð gudrunelisa@fmos.is
Inga Rósa Gústafsdóttir
IRG
Matreiðslumeistari
inga@fmos.is
Halla Valgerður Haraldsdóttir HVH Fjármála- og skrifstofustjóri hallavh@fmos.is
Júlíana Garðarsdóttir JG Sálfræðingur juliana@fmos.is
Ólafur Thoroddsen  ÓTH  Umsjónarmaður fasteigna  olafur@fmos.is 
Svanhildur Svavarsdóttir SS
Náms- og starfsráðgjafi
svanhildur@fmos.is

Kennarar á vorönn 2019

Arnar Elísson AE Heimspeki og kvikmyndafræði arnar@fmos.is
Auður S. Hrólfsdóttir ASH  Deildarstjóri sérnámsbrautar audur@fmos.is 
Björk Ingadóttir
BI
Enska
bjork@fmos.is
Edda Einarsdóttir EEI  Sérnámsbraut edda@fmos.is  
Elín Eiríksdóttir EE Sérnámsbraut og enska elin@fmos.is
Einar Andri Einarsson EAE Handboltaakademía einar@fmos.is 
Elísa Davíðsdóttir ED  Sérnámsbraut  elisa@fmos.is  
Erla Hrönn Geirsdóttir  EHG  Umhverfisfræði  erla@fmos.is 
Halla S. Heimisdóttir              HH Íþrótta- og lýðheilsukennari halla@fmos.is
Halldór Björgvin Ívarsson HBÍ Saga og félagsgreinar halldor@fmos.is 
Helena María Smáradóttir HMS Enska helenamaria@fmos.is
Helga Jóhannesdóttir HEJ Listgreinar helga@fmos.is  
Hildur Jónsdóttir HJ Spænska
hildur@fmos.is 
Hlín Rafnsdóttir HR Félagsfræði
Í leyfi
Hrafnhildur Birgisdóttir HB Efnafræði og líffræði hrafnhildur@fmos.is
Hrafnhildur Helga Guðmundsdóttir HrHG  Hestagreinar  hrafnhildurh@fmos.is  
Hrafnhildur Þórhallsdóttir Enska hrafnhildurt@fmos.is  
Ívar Rafn Jónsson
ÍRJ
Sálfræði
Í leyfi
Jóhanna Jakobsdóttir  JJ  Myndlist johanna@fmos.is  
Jóna S. Þorvaldsdóttir  JSÞ Íslenska
jona@fmos.is 
Jónas Örn Helgason JÖH Stærðfræði jonas@fmos.is  
Karen Woodrow KW  Hestagreinar karen@fmos.is 
Kolbrún Ósk Jónsdóttir  KÓJ  Sérnámsbraut og uppeldisfræði kolbrunosk@fmos.is  
Loftur Þórarinn Guðmundsson  LÞG  Stærðfræði  loftur@fmos.is 
Ragnheiður Þorvaldsdóttir  RÞ  Hestagreinar  ragnheidur@fmos.is  
Sigrún Friðriksdótir  SF  Sérnámsbraut  sigrun.fridriksdottir@fmos.is 
Sigrún Theodóra Steinþórsdóttir
STS
Listir og handverk
sigrun@fmos.is
Steindóra Kristín Þorleifsdóttir SKÞ Danska dora@fmos.is
Svanhildur Guðmundsdóttir SG Spænska sg@fmos.is
V. Svala Kristinsdóttir VSK Sálfræði og kynjafræði
svala@fmos.is
Tinna Sigurjónsdóttir TS Stærðfræði  tinna@fmos.is 
Þorbjörg Lilja Þórsdóttir
ÞLÞ
Íslenska
thorbjorg@fmos.is
Þröstur Hrafnkelsson
ÞH
Eðlisfræði, tölvunotkun og tölvufræði
throstur@fmos.is



Útlit síðu:



Þetta vefsvæði byggir á Eplica