Starfsmenn

Starfsmenn Framhaldsskólans í Mosfellsbæ á vorönn 2018

Nafn

Starf/kennslugrein

Netfang


Stjórnendur:                

Guðbjörg Aðalbergsdóttir GA  Skólameistari gudbjorg@fmos.is 
Guðrún Guðjónsdóttir GG Aðstoðarskólameistari gudrun@fmos.is


Starfsmenn skrifstofu og annarrar stoðþjónustu:

Agla Björk Róbertsdóttir ABR  Stuðningsfulltrúi/upplýsingamiðstöð agla@fmos.is
Agnar Guðmundsson AG Umsjón tölvukerfis agnar@fmos.is
Guðrún Elísa Sævarsdóttir GES Stuðningsfulltrúi/upplýsingamiðstöð gudrunelisa@fmos.is
Ólafur Thoroddsen ÓTH Umsjónarmaður fasteigna olafur@fmos.is
Halla Valgerður Haraldsdóttir HVH Fjármála- og skrifstofustjóri hallavh@fmos.is
Inga Dóra Glan Guðmundsdóttir  IDG  Stuðningsfulltrúi ingadora@fmos.is
Inga Þóra Ingadóttir ITHI Náms- og starfsráðgjafi ingathora@fmos.is
Sólrún Ósk Gestsdóttir SÓG Upplýsingamiðstöð solrun@fmos.is
Svanhildur Svavarsdóttir SS
Náms- og starfsráðgjafi
svanhildur@fmos.is


Kennarar á vorönn 2018

Arnar Elísson AE Heimspeki og kvikmyndafræði arnar@fmos.is
Auður S. Hrólfsdóttir ASH  Deildarstjóri sérnámsbrautar audur@fmos.is 
Björk Ingadóttir
BI
Enska
bjork@fmos.is
Elín Eiríksdóttir EE Sérnámsbraut og enska elin@fmos.is
Einar Andri Einarsson  EAE Handboltaakademía einar@fmos.is 
Halla S. Heimisdóttir              HH Íþróttir og lýðheilsa halla@fmos.is
Halldór Björgvin Ívarsson HBÍ Saga og félagsgreinar halldor@fmos.is 
Helena María Smáradóttir HMS Enska helenamaria@fmos.is
Hildur Jónsdóttir HJ Spænska
hildur@fmos.is 
Hlín Rafnsdóttir HR Félagsfræði
hlin@fmos.is
Hrafnhildur Birgisdóttir HB Efnafræði og líffræði hrafnhildur@fmos.is
Helga Jóhannesdóttir
HJ
Listgreinar
helga@fmos.is
Ívar Rafn Jónsson
ÍRJ
Sálfræði
ivar@fmos.is
Jóhanna Jakobsdóttir  JJ  Myndlist johanna@fmos.is  
Jóna S. Þorvaldsdóttir  JSÞ Íslenska
jona@fmos.is 
Karen Woodrow KW  Hestabraut karen@fmos.is 
Kolbrún Ósk Jónsdóttir  KÓJ  Sérnámsbraut og félagsfræði kolbrunosk@fmos.is  
Maren Davíðsdóttir MD Jarðfræði og umhverfisfræði maren@fmos.is
Sigrún Theodóra Steinþórsdóttir
STS
Listir og handverk
sigrun@fmos.is
Steindóra Kristín Þorleifsdóttir SKÞ Danska dora@fmos.is
Svanhildur Guðmundsdóttir SG Spænska sg@fmos.is
V. Svala Kristinsdóttir VSK Sálfræði og kynjafræði
svala@fmos.is
Tinna Sigurjónsdóttir TS Stærðfræði  tinna@fmos.is 
Sverrir Árnason SA Íslenska
sverrir@fmos.is
Valgarð Már Jakobsson  VMJ  Stærðfræði
valgard@fmos.is 
Þorbjörg Lilja Þórsdóttir
ÞLÞ
Íslenska
thorbjorg@fmos.is
Þröstur Hrafnkelsson
ÞH
Eðlisfræði, tölvunotkun og tölvufræði
throstur@fmos.is



Útlit síðu:



Þetta vefsvæði byggir á Eplica