Starfsmenn

Nafn

Starf/kennslugrein

Netfang

Stjórnendur:                

Guðbjörg Aðalbergsdóttir GA  Skólameistari gudbjorg@fmos.is 

Guðrún Guðjónsdóttir

GG

Aðstoðarskólameistari

gudrun@fmos.is

Starfsmenn skrifstofu og annarrar stoðþjónustu:

Agla Björk Róbertsdóttir ABR  Stuðningsfulltrúi/upplýsingamiðstöð agla@fmos.is

Agnar Guðmundsson 

AG

Umsjón tölvukerfis

agnar@fmos.is

Ólafur Thoroddsen ÓTH Umsjónarmaður fasteigna olafur@fmos.is
 Björn Finnbogason  BF  Stuðningsfulltrúi

bjorn@fmos.is 

Halla Valgerður Haraldsdóttir

HVH

Fjármála- og skrifstofustjóri

hallavh@fmos.is

Inga Þóra Ingadóttir

ITHI Náms- og starfsráðgjafi ingathora@fmos.is
Rebekka Halldórsdóttir RH Aðstoð í eldhúsi rebekka@fmos.is
Inga Rósa Gústafsdóttir IRG Matreiðslumeistari inga@fmos.is
Sólrún Ósk Gestsdóttir SÓG Upplýsingamiðstöð

solrun@fmos.is

Svanhildur Svavarsdóttir

SS
Náms- og starfsráðgjafi
svanhildur@fmos.is

Kennarar á vorönn 2017

Aðalheiður Þorsteinsdóttir Íslenska adalheidur@fmos.is
Arnar Elísson AE Heimspeki og kvikmyndafræði arnar@fmos.is
Auður S. Hrólfsdóttir ASH  Deildarstjóri sérnámsbrautar audur@fmos.is 
Björk Ingadóttir
BI
Enska
bjork@fmos.is
Elín Eiríksdóttir EE Sérnámsbraut og enska elin@fmos.is
Erla Hrönn Geirsdóttir EHG Raungreinar  erla@fmos.is 
Einar Andri Einarsson  EAE Handboltaakademía

einar@fmos.is 

Halla S. Heimisdóttir              HH Íþróttir og lýðheilsa halla@fmos.is
Haraldur Gunnarsson HG Raungreinar haraldur@fmos.is
Halldór Björgvin Ívarsson HBÍ  Saga og félagsgreinar 

halldor@fmos.is 

Helena María Smáradóttir HMS Í leyfi helenamaria@fmos.is
Hildur Jónsdóttir HJ Spænska
hildur@fmos.is 
Helga Jóhannesdóttir HS  Listgreinar helga@fmos.is
Hlín Rafnsdóttir HR Í leyfi
hlin@fmos.is
Hrafnhildur Birgisdóttir HB Efnafræði og líffræði hrafnhildur@fmos.is




Ívar Rafn Jónsson
ÍRJ
Sálfræði
ivar@fmos.is
Jóhanna Jakobsdóttir  JJ  Myndlist johanna@fmos.is  
Jóna S. Þorvaldsdóttir  JSÞ Íslenska
jona@fmos.is 
Kolbrún Ósk Jónsdóttir  KÓJ  Sérnámsbraut og félagsfræði kolbrunosk@fmos.is  
Line Norgaard LN Hestabraut
line@fmos.is
Maren Davíðsdóttir MD Jarðfræði og umhverfisfræði maren@fmos.is
Marta Guðrún Daníelsdóttir MGD Í leyfi
martagudrun@fmos.is
Pétur Már Sigurjónsson PMS Enska  petur@fmos.is
Sigrún Theodóra Steinþórsdóttir
STS
Listir og handverk
sigrun@fmos.is
Steindóra Kristín Þorleifsdóttir SKÞ Danska

dora@fmos.is

Svanhildur Guðmundsdóttir SG Spænska sg@fmos.is

V. Svala Kristinsdóttir

VSK Sálfræði og kynjafræði

svala@fmos.is

Tinna Sigurjónsdóttir TS Stærðfræði  tinna@fmos.is 
Sverrir Árnason SA Íslenska
sverrir@fmos.is
Valgarð Már Jakobsson  VMJ  Stærðfræði
valgard@fmos.is 
Þorbjörg Lilja Þórsdóttir
ÞLÞ
Íslenska
thorbjorg@fmos.is
Þröstur Hrafnkelsson
ÞH
Eðlisfræði, tölvunotkun og tölvufræði
throstur@fmos.is



Útlit síðu: